ELKO Grandi - Starfsfólk

Staðsetning: Fiskislóð 15, 101 Reykjavík

Þjónustuborð grandi@elko.is    
       
Nafn: Starfsheiti: Símanúmer: Netfang:
Ágúst Ágústsson Gjaldkeri - uppgjor@elko.is
Einar Daði Svæðisstjóri hljóð- og mynddeildar - einar@elko.is
Haukur Óttar Hilmisson Umsjónarmaður KNOWHOW - knowhowgrandi@elko.is
Magnús Torfi Magnússon Verslunarstjóri - magnus@elko.is
Óli Örn Jónsson Svæðisstjóri heimilistækjadeildar - oli@elko.is

 

 

ELKO Skrifstofa - Starfsfólk

Staðsetning: Skógarlind 2, 201 Kópavogi

Bókhald bokhald@elko.is      
Viðskiptareikningar innheimta@elko.is      
         
Nafn: Starfsheiti: Deild:  Símanúmer: Netfang:
Auður Ingólfsóttir Verkefnastjóri  Markaðsdeild   auduri@elko.is
Ágúst Ágústsson Gjaldkeri Fjárhagsdeild   aga@elko.is
Árni Ragnar Steindórsson Vöruupplýsingar  Skrifstofa   arnis@elko.is
Bára Sif Magnúsdóttir Sérfræðingur á fjármálasviði Fjárhagsdeild   baram@elko.is
Bragi Þór Antoníusson Markaðsstjóri Markaðsdeild 575-8110 bragi@elko.is
Brynja Gunnardóttir Innkaupafulltrúi Innkaupadeild 575-8102 bg@elko.is
Dagný Kolbeinsdóttir Vörustjóri tölvudeildar Innkaupadeild   dagny@elko.is
Elín Svava Lárusdóttir Verkefnastjóri og vöruþróun Skrifstofa   elins@elko.is
Gestur Hjaltason Framkvæmdastjóri Skrifstofa   gestur@elko.is
Guðni Ásbjörnsson Deildarstjóri ábyrgðar og viðgerðarþjónustu Skrifstofa   ga@elko.is
Guðrún Ósk Sigurjónsdóttir Vefstjóri Markaðsdeild   gogo@elko.is
Hjörvar Freyr Hjörvarsson Vörustjóri símadeildar Innkaupadeild 575-8104 hjorvar@elko.is
Hreinn Ólafur Ingólfsson Grafískur hönnuður Markaðsdeild   hreinn@elko.is
Kristín Elfa Axelsdóttir Aðalbókari Fjárhagsdeild   kristin@elko.is
María I. Kjartansdóttir Tollun / Innkaupafulltrúi Innkaupadeild   maria@elko.is
Otti Hólm Elínarson Sérfræðingur í upplýsingatækni Markaðsdeild   otti@elko.is
Óttar Örn Sigurbergsson Innkaupastjóri Innkaupadeild 575-8113 ottar@elko.is
Sindri Snær Thorlacius Vörustjóri sjónvarps- og hljóðdeildar Innkaupadeild 575-8105 sindri@elko.is
Sófús Árni Hafsteinsson Þjónustustjóri Skrifstofa 575-8111 sofus@elko.is
Sveinborg Hafliðadóttir Mannauðsstjóri Skrifstofa   sveinborg@elko.is
Þorvaldur Þorvaldsson Vörustjóri heimilistækjadeild Innkaupadeild 575-8106 tobbi@elko.is
Þórkell Þórðarson Upplýsingatækni og stafræn þróun Markaðsdeild   keli@elko.is
Örn Ægir Barkarson Sölustjóri / Vörustjóri afþreyingardeildar Skrifstofa 575-8107 orn@elko.is