AOC 25" 25G3ZMBK leikjaskjár
25G3ZMBKUppselt
AOC 25" 25G3ZMBK leikjaskjár
25G3ZMBKSpurðu mig um leiðbeiningarleiðbeiningarvöruupplýsingar
Spurðu mig um leiðbeiningarleiðbeiningarvöruupplýsingar
AOC 25G3ZMBK 25" leikjaskjárinn hjálpar þér á toppinn. Hann er með 0,5 ms MPRT viðbragðstíma, svo hraðar hreyfingar uppfærast á augabragði, og með 240 Hz endurnýjunartíðni verða hreyfingar dúnmjúkar.
Skjár
Skjárinn er með 25" VA tækni með há birtuskil sem birta myndir í skarpri Full HD 1080p upplausn.
Adaptive Sync
Helstu eiginleikar
- 25" IPS skjár
- Hámarks upplausn: 1920 x 1080
- 240 Hz endurnýjunartíðni
- 0,5 ms MPRT viðbragsðtími
- 1 ms GtG viðbragsðtími
- 3000:1 birtuskil
- 80M:1 hámarks birtuskil
- 300 nit
Tengimöguleikar
- DisplayPort 1.2
- 2x HDMI 2.0
- 1x 3,5 mm jack tengi (f. heyrnartól og hljóðnema)
Hreyfigeta
- 13 cm hæðarstilling
- 23 ° / -5 ° halli
- 30 ° snúningur
Helstu atriði
- 1080p VA skjár
- 240 Hz, 1 ms GtG, 0,5 ms MPRT
- Adaptive Sync
- 2x HDMI, DisplayPort, 3.5mm jack
- 3000:1 birtuskil
- 300 nit
Eiginleikar
- Framleiðandi
- AOC
- Strikamerki
- Hentar fyrir
- Leikjaspilun
- Litur
- Svartur
- Orkuflokkur (A til G)
- E
- Framleiðandi
- AOC
- Strikamerki
- Hentar fyrir
- Leikjaspilun
- Litur
- Svartur
- Orkuflokkur (A til G)
- E
- Orkunotkun á 1000 klst. (kWh)
- 18
- Skjágerð
- VA
- Skjástærð (″)
- 24,5
- Upplausn (max)
- 1920 x 1080
- Endurnýjunartíðni (Hz)
- 240 Hz
- Birtuskil
- Birtustig (nit)
- 300
- Viðbragðstími (ms)
- 1
- Hámarks birtuskil
- Innbyggðir hátalarar
- Nei
- HDMI útgáfa
- 2,0
- HDMI 2.0 tengi
- 2
- DisplayPort tengi
- 1
- Fylgir skjásnúra
- DisplayPort, HDMI
- Framleiðsluland
- Kína
- Stærð (HxBxD)
- 32,89 x 55,73 x 4,8 cm
- Hæð með fæti (cm)
- 37,8
- Dýpt með fæti (cm)
- VESA veggfestingarstaðall
- 100 x 100
- Þyngd (kg)
- 4,24
- Þyngd án stands (kg)
- 2,9
- Stærð umbúða (HxBxD)
- 54,2 x 17,2 x 62 cm
- Þyngd með umbúðum (kg)
- 6,314 kg
Helstu atriði
- 1080p VA skjár