HUEW95WA60E273PK
Philips Hue E27 sett (3 perur + Hue tengistöð + Dimmir)
HUEW95WA60E273PK
Philips
16995
ISK
sold_out
HUEW95WA60E273PK
Stafrænn ráðgjafi ELKO
Spurðu mig um leiðbeiningarleiðbeiningarvöruupplýsingar
Stafrænn ráðgjafi ELKO
ELKO bloggið, fróðleikur: Hvað er svona sérstakt Philips Hue?
Philips Hue tengistöð
Philips Hue appið
Virkar með öðrum snjallkerfum
Dimmir
Raddstýring
Helstu atriði
  • Hefðbundin lýsing
  • 3x 9,5W E27 snjallperur (A60)
  • Philips Hue tengistöð fylgir
  • Philips Hue dimmir fylgir
  • Philips Hue app
Eiginleikar
Framleiðandi
Philips
Fjöldi
3 stk
Strikamerki
Vörutegund
Ljósapera
Spenna (V)
220V - 240V
Framleiðandi
Fjöldi
3 stk
Strikamerki
Vörutegund
Ljósapera
Spenna (V)
220V - 240V
Vött (W)
9,5
Sambærilegur styrkur glóperu (W)
75
Líftími u.þ.b. (Klst.)
25,000
Litastig (Kelvin)
Ljósstreymi (Lumen)
Gerð skrúfgangs
E27
Gerð ljósaperu
A60
Áætlað kolefnisspor (kg/CO2e)
5,17
EcoVadis vottun
Platína
Framleiðsluland
Kína
Stærð umbúða (HxBxD)
13,8 x 17,4 x 22,2 cm
Þyngd með umbúðum (kg)
0,916 kg
Helstu atriði
  • Hefðbundin lýsing
  • Philips Hue tengistöð fylgir
  • Philips Hue dimmir fylgir
  • Philips Hue app
Upplýsingar
Eiginleikar
220V - 240V